Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn ☼—Lion VIP ™
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hướng Dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, Click Vào Đây Để Đăng Ký.
Have an account? Register
Cách thay đổi mật khẩu.
Thần Khúc ♥Family♥

FAMILY NƠI NGỌA LONG HỘI NGỘ - TỨ HẢI GIA HUYNH ĐỆ - ĐOÀN KẾT XÂY DỰNG MỘT BANG HỘI VỮNG MẠNH XỨNG DANH QUẦN HÙNG

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cách thay đổi mật khẩu.Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Jan 10, 2013 11:36 am
  • ♥Family♥
♥Family♥
Tước HiệuTổng Điều Hành

Tổng Điều Hành

Hiện đang:

Profile ♥Family♥
Cách thay đổi mật khẩu. Vide10

Bài gửiTiêu đề: Cách thay đổi mật khẩu.
https://familyguild.forumvi.com

Tiêu đề: Cách thay đổi mật khẩu.

Xin chào :win: .

1 tài khoản lúc nào cũng cần phải có mật khẩu để đăng nhập vào. Nhưng mật khẩu của bạn quá dài nên mỗi lần đăng nhập sẽ rất phiền phức hoặc khó nhớ. Hay mật khẩu của bạn đã bị rò rỉ, 1 ai đó đã biết được mật khẩu tài khoản của bạn với một ý đồ nào đó. Và bạn muốn khắc phục tình trạng này. Bạn yên tâm vì bạn đã tìm đúng topic rồi đấy. Topic này sẽ chỉ cho bạn làm cách nào để có thể thanh đổi được mật khẩu của mình mà không cần phải tạo lại 1 tài khoản khác. Nào chúng ta cùng bắt đầu nhé.

Bước 1: Đăng nhập tài khoản.
Dĩ nhiên rồi nếu bạn muốn chỉnh sửa bất kể 1 cái gì đó liên quan đến thông tin cá nhân của mình thì bắt buộc điều đầu tiên bạn phải làm đó chính là đăng nhập vào diễn đàn bằng tài khoản mà bạn muốn đổi. Mật khẩu cũng vậy nếu muốn thay đổi mật khẩu điều đầu tiên bạn làm là phải đăng nhập vào diễn đàn trước đã ^^.

Bước 2: Vào trang Lý lịch.
Việc thay đổi mật khẩu được tiến hành tại trang Lý lịch vì thế bạn hãy vào trang Lý lịch để thay đổi mật khẩu nhé. (Xem hình)
Cách thay đổi mật khẩu. B1_bmp10
Hình minh họa 2.1

Bước 3: Thay đổi mật khẩu.
Với bước thứ 3 này thì không có gì là phức tạp nữa để bạn có thể thay đổi mật khẩu hãy làm theo hướng dẫn như hình bên dưới nhé.
Cách thay đổi mật khẩu. B312
Hình minh họa 3.1

Sau khi các bạn hoàn thành các bước 3.1, 3.2 và 3.3 như trên hình thì việc cần làm bây giờ là kéo thanh cuộn xuống dưới cuối cùng và bấm Chấp Nhận.

Thế là xong rồi đấy với 3 thao tác nhanh gọn bạn đã đổi được mật khẩu đăng nhập của mình. Kể từ giây phút bạn nhấn Chấp Nhận trở đi thì nhớ là hãy đăng nhập vào tài khoản của mình bằng mật khẩu mới bạn nhé.

Chúc bạn thành công và có những giây phút vui vẻ trên Sao Vàng Club.
:data: Thân chào :data:

« Chủ đề cũ | Chủ đề mới »

Cách thay đổi mật khẩu.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả Lời Nhanh
Yêu Cầu Viết Tiếng Việt Có Dấu
Điều Hành Bài Viết