Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn ☼—Lion VIP ™
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hướng Dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, Click Vào Đây Để Đăng Ký.
Have an account? Register
Gió chiều nào thì theo chiều đó
Thần Khúc ♥Family♥

FAMILY NƠI NGỌA LONG HỘI NGỘ - TỨ HẢI GIA HUYNH ĐỆ - ĐOÀN KẾT XÂY DỰNG MỘT BANG HỘI VỮNG MẠNH XỨNG DANH QUẦN HÙNG

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gió chiều nào thì theo chiều đóXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Mar 03, 2013 3:07 am
  • ♥Family♥
♥Family♥
Tước HiệuTổng Điều Hành

Tổng Điều Hành

Hiện đang:

Profile ♥Family♥
Gió chiều nào thì theo chiều đó Vide10

Bài gửiTiêu đề: Gió chiều nào thì theo chiều đó
https://familyguild.forumvi.com

Tiêu đề: Gió chiều nào thì theo chiều đó

Haizzz hôm nay thua chiến guild 1 trận thì kể ra cũng buồn. Nhưng cái buồn hơn là anh em Guild mình ko dữ được tính cộng đồng và bình tĩnh... tại sao lại thế???

Guild mình thời gian gần đây người nghỉ game bán acc, người chuyển qua Royal cũng ko phải ít. Thời gian này lẽ ra anh em cần phải cô kết lại để xây dựng lại Guild chứ ko phải là cứ nói sốc nhau hay xăm soi nhau để rồi dẫn đến những xích mích ko đáng có dẫn đến out Guild này nọ. Mình thắng 3 trận rồi mình thua mới có 1 trận vậy tại sao mọi người cứ phải cau có bực bội rồi chửi nhau làm gì. Royal thua mình cũng ko ít, vậy họ có làm sao đâu.

Cái điều đáng nói ở đây là một số anh em của guild ta có tính "Gió chiều nào thì theo chiều đấy" điều này khiến mình khá là buồn. Sau trận thua này mình đã thấy và cũng tự tay trục xuất 1 số người ra khỏi Guild với nhiều lý do khác nhau... mà từ trước tới giờ vẫn ở trong Guild bình thưởng chỉ tới ngay hôm nay thì những lý do đó mới được nói ra... Cũng ko sao có lẽ người ta thấy tình hình thời thế đã thay đổi nên chạy theo thời theo thế đó cũng là chuyện bình thường. Nhưng có gì thì cứ nói thẳng. Nếu muốn đi vì thấy bên kia thằng thì cứ việc nói là muốn đi mình nghĩ ko cần phải tìm lý do để làm gì ... Mình nghe hơi ngượng, nên anh em nào là thành viên gắn bó với Guild mình rất trân trọng điều đó, còn những ai chỉ ở Guild vì những lợi ích cả nhân thì anh em cứ pm nói 1 tiếng ko càn phải giải thik nhiều làm gì.

« Chủ đề cũ | Chủ đề mới »

Gió chiều nào thì theo chiều đó

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả Lời Nhanh
Yêu Cầu Viết Tiếng Việt Có Dấu
Điều Hành Bài Viết